x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
GiảiGiờTTChủTỷ sốKháchTỷ lệHiệp 1
ECUA06:00 90'
[2]Barcelona SC
2 - 0
Orense SC[8] 
-1 1/22-0
BLVA06:30 63'
[7]Blooming
2 - 1
Inde. Petrolero[8] 
-1 3/42-1
MEXA07:00HT
[13]Queretaro
2 - 0
San Luis[11] 
-1/42-0
ARGA07:30 24'
[A-5]Banfield
0 - 0
San Lorenzo[A-11] 
-1/4-
URUA07:45 06'
[3]CA Torque
0 - 0
CA Penarol[4] 
+0-
COLA08:00
[6]Atl. Nacional
vs
Junior Barranquilla[7] 
-1/4-
MEXA09:00
[10]Chivas Guad.
vs
Club America[1] 
+0-
Các trận đã kết thúc
HQB11:30FT
[1]Seoul E-Land
1 - 1
Jeonnam Dragons[2] 
-1/40-1
NHATA12:00FT
[8]Shimizu S-Pulse
0 - 0
Sagan Tosu[3] 
+00-0
NHATB12:00FT
[17]JEF United Chiba
0 - 2
Blaublitz Akita[4] 
-1/40-2
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
-12:00FT
[3]Ventforet Kofu
2 - 1
Tochigi SC[22] 
-1/40-0
-12:00FT
[12]Thespa Kusatsu
0 - 2
Ryukyu[2] 
+00-0
-12:00FT
[9]Okayama
0 - 0
Sagamihara[18] 
-1/20-0
-12:00FT
[5]Machida Zelvia
2 - 2
Tokyo Verdy[8] 
-1/42-0
-12:00FT
[11]Zweigen Kan.
1 - 1
Giravanz Kita.[21] 
-1/20-0
-12:00FT
[13]Matsumoto Yama.
1 - 1
Montedio Yama.[6] 
+1/41-0
NHAT312:00FT
[6]FC Gifu
0 - 0
Vanraure Hachinohe[15] 
-10-0
-12:00FT
[16]Kamatamare San.
0 - 2
Nagano Parceiro[2] 
+1/20-1
-12:00FT
[5]Kagoshima
2 - 3
Gainare Tottori[4] 
-1/41-0
HQA12:00FT
[11]Suwon FC1
1 - 2
Seongnam Ilhwa Ch.[5] 
-1/41-0
HQ312:00FT
[1]Yangju FC
3 - 0
Daejeon Korail[15] 
1-0
AUSW12:05FT
[8]Melbourne City Nữ
1 - 0
Newcastle Jets Nữ[7] 
-1/41-0
AUSA12:35FT
[1]Central Coast
2 - 2
Perth Glory[9] 
-1/41-1
AUSVPL13:00FT
[4]St Albans Saints
2 - 1
Melb. Knights[3] 
+1/20-1
NHATA13:00FT
[9]Oita Trinita
1 - 1
FC Tokyo[10] 
+1/40-1
HQ313:00FT
[14]Cheongju FC
0 - 2
Cheonan City[2] 
0-0
-13:00FT
[7]Gangneung City
1 - 1
Paju Citizen[9] 
0-0
AUSQSL13:15FT
(T)Brisbane Roar U21
4 - 0
Sunshine Coast 
-3/43-0
HQB14:00FT
[6]Bucheon 1995
0 - 0
Anyang[5] 
+1/40-0
HKGA14:00FT
[6]Happy Valley
0 - 1
Resources Capital[8] 
-2 1/40-0
AUSNSW14:30FT
[3]Sydney FC U21
3 - 2
North Shore Mariners[11] 
-1/41-1
HQA14:30FT
[3]Suwon Bluewings
1 - 1
Gangwon[12] 
-1/41-1
AUSA14:40FT
[8]Western United
1 - 0
Brisbane Roar[7] 
+00-0
AUSBPL15:00FT
[1]Bayside Utd
5 - 0
The Lakes[9] 
-1/41-0
-15:00FT
[4]St George Willawong2
4 - 3
Mount Gravatt[10] 
-21-2
AUSQSL15:00FT
Brisbane Strikers
2 - 3
Gold Coast Knights 
+3 1/41-1
KAZA16:00FT
[8]Caspiy Aktau
1 - 1
Aktobe[7] 
+1/40-0
AUTB16:30FT
[7]Wacker Innsbruck
0 - 1
Liefering[2] 
-1/40-0
HQB16:30FT
[8]Daejeon Hana Citizen
1 - 2
Sangju Sangmu[7] 
+01-0
HKGA16:30FT
[4]HK Ranger
0 - 0
Kitchee[2] 
0-0
SINA16:30FT
[6]Young Lions
3 - 3
Balestier Kh.[3] 
1-2
-16:30FT
[2]Geylang Intl
2 - 1
Tanjong Pagar[7] 
1-1
THA17:00FT
[8]Samut Prakan City
1 - 2
Buriram Utd[2] 
+1 1/41-0
VNA17:00FT
[3]HA Gia Lai
2 - 1
Bình Định[9] 
-1/22-0
TBN317:30FT
[E1-10]Getafe B2
1 - 1
Las Rozas CF[E1-8] 
+00-1
-17:30FT
[A1-1]Celta Vigo II
0 - 3
Deportivo[A1-4] 
+1/20-2
TNKA17:30FT
[17]Ankaragucu
3 - 0
Goztepe[9] 
+1/41-0
TNKB17:30FT
[8](T)Tuzlaspor
0 - 1
Umraniyespor[10] 
-1/40-0
TBN318:00FT
[C1-10]Espanyol B
0 - 1
Barcelona B[C1-1] 
+1/20-0
-18:00FT
[E2-2]Extremadura UD
2 - 1
Melilla CD[E2-6] 
-1/42-1
-18:00FT
[A2-6]Valladolid II
1 - 0
Real Oviedo B[A2-7] 
-1/21-0
-18:00FT
[E1-2]Rayo Majada.
2 - 1
S.S. Reyes[E1-1] 
-1/21-1
-18:00FT
[C2-1]Ibiza-Eivissa
1 - 1
Pena Deportiva[C2-7] 
-3/40-1
-18:00FT
[A2-10]Covadonga
1 - 0
Cultural Leonesa[A2-2] 
+3/41-0
-18:00FT
[C2-6]Atzeneta
0 - 1
Alcoyano[C2-3] 
-1/40-0
-18:00FT
[E2-4]Talavera
3 - 0
Villarrubia CF[E2-7] 
-3/40-0
-18:00FT
[C2-4]Hercules CF
0 - 1
Levante B[C2-5] 
-3/40-1
-18:00FT
[D1-6]Recreativo Huelva
2 - 2
UD Tamaraceite[D1-2] 
-1/22-0
NGA18:00FT
[15]Ufa
0 - 3
Rubin Kazan[6] 
+1/40-2
NGB18:00FT
[1]Krylya Sovetov
3 - 1
Irtysh Omsk[19] 
-1 3/42-1
-18:00FT
[5](T)Torpedo Moscow
0 - 1
Yenisey[11] 
-3/40-0
-18:00FT
[22]Shinnik Yaroslavl
1 - 3
Nizhny Nov[2] 
+1 1/20-2
-18:00FT
[16]Krasnodar B
1 - 1
Chayka FK Pesch[13] 
+1/40-0
-18:00FT
[6]Veles Moscow
5 - 0
Spartak Moscow B[15] 
+02-0
-18:00FT
[10]Volgar Astrakhan
2 - 1
Tom Tomsk[21] 
-1/21-0
AZEA18:00FT
[5]Gabala FC1
1 - 1
Zire IK[3] 
-1/41-0
KAZA18:00FT
[2]Tobol Kostanay
2 - 0
Akzhayik Oral[13] 
-1 1/21-0
-18:00FT
[11]Kaisar Kyzylorda
2 - 3
FK Taraz[3] 
-1/42-3
LITA18:00FT
[1]Kauno Zalgiris
5 - 0
Nevezis[5] 1
-12-0
THA18:00FT
[6]Ratchaburi
1 - 0
Suphanburi[14] 
-1/41-0
VNA18:00FT
[2]Than Quảng Ninh
2 - 0
TP.HCM[11] 
0-0
BDNB18:15FT
[1]Estoril
1 - 0
Varzim[17] 
-11-0
HLA18:15FT
[15]VVV Venlo
1 - 3
Fortuna Sittard[10] 
+1/40-1
UZBA18:15FT
[13]Lok. Tashkent
1 - 2
Navbahor[8] 
-1/21-1
ITA18:30FT
[12]Bologna2
3 - 1
Sampdoria[11] 2
-1/42-1
ITA318:30FT
[B-4]Modena
1 - 1
Mantova[B-12] 
-1/21-0
THA18:30FT
[3]Port FC
2 - 1
Chonburi[12] 
-1 1/20-0
POLB18:40FT
[9]Widzew Lodz
1 - 0
Chrobry Glogow[11] 
-1/20-0
ANHA19:00FT
[14]Southampton
1 - 2
Brighton[16] 
+01-1
DUC319:00FT
[7]Verl
2 - 1
Unterhaching[19] 
-1/22-1
PHA19:00FT
[19]Nimes2
1 - 1
Montpellier[9] 
+1/20-0
NGB19:00FT
[18]Akron Togliatti
1 - 1
FK Orenburg[3] 
+11-0
-19:00FT
[4]Alania Vla
1 - 1
Neftekhimik Nizh[8] 
-3/41-0
-19:00FT
[14]Fakel
4 - 1
Chertanovo[20] 
-1 1/41-1
-19:00FT
[12]Tekstilshchik Ivanov
1 - 0
Dinamo Bryansk[17] 
-1/40-0
BLRA19:00FT
[16]Sputnik Rechitsa1
0 - 4
Dinamo Brest[1] 
0-1
GEOA19:00FT
[8]Samgurali Tskh.
1 - 2
Dila Gori[2] 
1-0
ICELC19:00FT
[C-3]Grotta
3 - 1
Vestri[C-6] 
2-0
MNEA19:00FT
[1]Buducnost
1 - 0
Iskra Danilo[6] 
1-0
SRBA19:00FT
[17]Indija
1 - 0
Novi Pazar[14] 
-3/40-0
-19:00FT
[13]Javor Ivanjica
1 - 1
FK Rad[16] 
-1/20-1
-19:00FT
[15]Napredak
2 - 1
OFK Backa[20] 
-3/41-0
-19:00FT
[12]Mladost Lucani
1 - 1
FK Metalac GM[10] 
-1/41-1
TDC19:00FT
Djurgardens
3 - 0
Ostersunds 
-1 1/41-0
UKRA19:00FT
[10](T)FC Mariupol
1 - 4
Kolos Kovalivka[6] 
+1/41-2
DENB19:00FT
[7]Fremad Amager1
1 - 2
Fredericia[5] 
+01-1
THA19:00FT
[1]BG Pathum United
1 - 0
Nakhon Ratch.[9] 
-1 1/20-0
UZBA19:00FT
[1]Sogdiana Jizzakh
1 - 0
Turon Yaypan[14] 
-3/40-0
ANHB19:15FT
[22]Sheffield Wed.
1 - 2
Norwich[1] 
+11-0
VNA19:15FT
[8]Viettel
3 - 1
BCM Bình Dương[5] 
-1/42-1
DUA19:30FT
[6]B.Leverkusen2
1 - 2
A.Bielefeld[15] 1
-1 1/40-1
DUB19:30FT
[5]Karlsruher
0 - 0
Ein.Braunschweig[15] 
-1/20-0
-19:30FT
[14]Nurnberg
1 - 1
Osnabruck[16] 
-1/20-0
TBNA20:00FT
[11]Celta Vigo3
0 - 0
Athletic Bilbao[10] 1
+00-0
TBNB20:00FT
[16]UD Logrones
0 - 1
Malaga[9] 
+00-1
DUC320:00FT
[11]Waldhof Man.
0 - 1
Meppen[14] 
-1/20-1
LATA20:00FT
[6]Rigas Futbola Skola
2 - 3
Valmiera / BSS[3] 
1-1
LITA20:00FT
[2]FK Panevezys
1 - 0
Dziugas FC[4] 
-1 1/40-0
MDVA20:00FT
[6]CSCT Buiucani
4 - 1
Speranta[7] 
1-0
MNEA20:00FT
[10]OFK Petrovac
0 - 2
FK Jerezo[8] 
0-1
TNKA20:00FT
[19]Erzurum BB
0 - 0
Trabzonspor[4] 
+1/40-0
-20:00FT
[7]Gaziantep B.B
2 - 0
Denizlispor[20] 
-1/40-0
TNKB20:00FT
[14]Balikesirspor
0 - 3
Altay[4] 
+1/20-2
-20:00FT
[12]Menemen Bld1
0 - 0
Adanaspor[15] 
-1/20-0
DENA20:00FT
[10]Vejle
0 - 2
Aalborg BK[7] 
+00-1
-20:00FT
[6]Sonderjyske
2 - 0
AC Horsens[12] 
-1/42-0
KUWA20:00FT
[9]Fahaheel
0 - 2
Al Shabab (KUW)[7] 
0-1
MASL20:00FT
[7]Perak FA
0 - 2
Terengganu[2] 
-1/40-1
EGYA20:00FT
[13]Arab Contractors
0 - 1
Ghazl Al Mahalla[9] 
-1/40-0
HUNA20:05FT
[5]Mezokovesdi SE
2 - 1
Budafoki MTE[11] 
-3/41-1
AZEA20:15FT
[2]Neftchi Baku
4 - 0
Səbail FK[6] 
-11-0
HLA20:30FT
[2]PSV Eindhoven
1 - 1
Feyenoord[5] 
-3/41-1
-20:30FT
[7]Utrecht
1 - 3
Vitesse Arnhem[4] 
-1/21-1
NGA20:30FT
[16]FK Tambov
0 - 4
Krasnodar[8] 
+2 3/40-1
UZBA20:30FT
[9]Nasaf Qarshi
1 - 1
FK AGMK[2] 
-1/21-0
SLOA20:45FT
[3]Mura
0 - 0
Maribor[2] 
+00-0
ANHA21:00FT
[3]Leicester City
5 - 0
Sheffield Utd[20] 2
-11-0
ITA21:00FT
[19]Parma4
2 - 0
Roma[6] 3
+11-0
-21:00FT
[18]Torino
1 - 2
Inter Milan[1] 1
+1 1/20-0
ITA321:00FT
[A-2]Pro Vercelli
1 - 1
Como[A-1] 
-1/40-1
-21:00FT
[B-2]Alto Adige
4 - 0
Imolese Calcio[B-16] 
-1 1/42-0
-21:00FT
[C-5]Foggia
1 - 0
Cavese[C-19] 
1-0
-21:00FT
[C-7]Juve Stabia
4 - 1
Turris Neapolis[C-16] 
-12-1
-21:00FT
[B-3]Perugia
2 - 0
Carpi[B-14] 
-1 1/41-0
-21:00FT
[B-9]Matelica
4 - 1
Padova[B-1] 
+3/42-0
-21:00FT
[C-9]Casertana
0 - 1
AS Bisceglie[C-18] 
-10-1
-21:00FT
[B-18]Legnano
3 - 0
Fano[B-17] 
+03-0
-21:00FT
[A-10]Albinoleffe
0 - 0
Aurora Pro Patria[A-3] 
+00-0
-21:00FT
[A-19]Luchese
0 - 1
Pro Sesto[A-13] 
+00-0
PHA21:00FT
[20]Dijon5
1 - 3
Bordeaux[11] 1
+1/40-2
-21:00FT
[6]Lens4
2 - 2
Metz[7] 3
-1/22-1
-21:00FT
[17]Lorient2
1 - 1
Nice[12] 2
-1/40-0
-21:00FT
[8]Rennes
1 - 0
Strasbourg[15] 2
-1/41-0
BDNB21:00FT
[5]Chaves
1 - 1
Porto B[18] 
-1/21-1
POLA21:00FT
[5]Gornik Zabrze
2 - 0
Zaglebie Lubin[6] 
+01-0
BLRA21:00FT
[9]Neman Grodno
0 - 0
Vitebsk[10] 
-1/20-0
MKDA21:00FT
[3]Makedonija1
0 - 3
Sileks Kratovo[9] 
0-1
-21:00FT
[2]Shkupi
2 - 0
Vardar[8] 
1-0
-21:00FT
[4]FC Struga
0 - 0
Renova[11] 
0-0
-21:00FT
[6]Borec Veles
1 - 0
Belasica Strumica[12] 
0-0
-21:00FT
[1]Shkendija
1 - 0
Pelister[7] 
0-0
CROA21:00FT
[9]NK Varazdin
0 - 5
Dinamo Zagreb[1] 
+1 1/20-3
GEOA21:00FT
[9]Torpedo Kut.
2 - 2
FC Telavi[5] 
0-1
MNEA21:00FT
[3]Sutjeska
1 - 1
Rudar[4] 
1-0
CYPA21:00FT
[11]EN Paralimni
0 - 1
Ermis Aradippou[12] 
+00-0
DENB21:00FT
[10]Vendsyssel FF
0 - 1
Skive IK[12] 
+00-1
BRASP21:00FT
[D-1]Mirassol/SP
1 - 0
Inter Limeira/SP[A-3] 
-1/20-0
DUA21:30FT
[2]Leipzig2
1 - 1
Ein.Frankfurt[4] 3
-3/40-0
TBNB22:00FT
[5]Sporting Gijon
2 - 0
Mallorca[1] 
+01-0
BDNA22:00FT
[8]Moreirense
1 - 1
Rio Ave[9] 
+1/40-1
NGB22:00FT
[7]Baltika1
1 - 0
SKA-Khabarovsk[9] 
-3/40-0
BULA22:00FT
[2]Cska Sofia
1 - 0
Etar[14] 
-1 1/20-0
BIB22:00FT
[3]Lommel
1 - 0
Westerlo[4] 
+00-0
LUXA22:00FT
[14]Etzella Ettelbruc1
2 - 2
Hostert[12] 
0-0
-22:00FT
[16]RM Hamm Benfica
1 - 1
Wiltz[4] 
0-1
-22:00FT
[3]Swift Hesperange
5 - 1
Jeunesse Esch[8] 
1-0
-22:00FT
[15]Mondorf-les.
0 - 0
Rodange 91[11] 
0-0
-22:00FT
[6]Victoria Rosport
3 - 2
Differdange[5] 
0-2
-22:00FT
[13]UT Petange
0 - 3
Dudelange[1] 
0-1
-22:00FT
[2]Fola Esch
3 - 2
Racing Union[9] 
2-2
MNEA22:00FT
[9]OFK Titograd1
0 - 2
Zeta[7] 
0-1
SVKA22:00FT
[6]Trencin1
2 - 6
Slo. Bratislava[1] 
+1 1/42-2
CZEA22:00FT
[16]Brno
1 - 2
Jablonec[4] 
+1/40-1
TSA22:00FT
[10]Vaduz
0 - 3
Lugano[5] 
+1/40-2
-22:00FT
[9]Sion
1 - 2
Servette[2] 
+3/40-2
-22:00FT
[6]St. Gallen
2 - 2
Young Boys[1] 
+1/21-0
TDC22:00FT
Degerfors IF
2 - 2
Vasteras
-3/41-0
UKRA22:00FT
[3]Zorya
0 - 2
Dinamo Kiev[1] 
+1/40-0
-22:00FT
[2]Shakhtar Donetsk
4 - 0
Desna Chernigiv[5] 
-1 1/41-0
DENA22:00FT
[9]Odense BK
0 - 3
Brondby[1] 
+00-3
KUWA22:05FT
[10]Khaitan
1 - 4
Salmiya[5] 
1-2
TBNA22:15FT
[8]Granada2
1 - 0
Real Sociedad[5] 3
+3/40-0
TBN322:30FT
[D1-4]Linense
0 - 1
Algeciras[D1-1] 
-1/40-0
-22:30FT
[C2-9]Orihuela1
2 - 4
Villarreal B[C2-2] 
+1/21-2
-22:30FT
[B2-1]CD Calahorra
4 - 1
Osasuna B[B2-8] 
-1/41-1
-22:30FT
[E1-6]Navalcarnero
0 - 2
Inter de Madrid[E1-4] 
+00-1
HLA22:45FT
[13]Zwolle
0 - 2
Ajax[1] 
+2 1/40-2
TBN322:59FT
[D1-3]San Fernando1
0 - 0
Marbella[D1-8] 
+1/40-0
-22:59FT
[A2-1]Burgos CF1
1 - 0
CD Lealtad[A2-8] 
-11-0
-22:59FT
[D2-9]Yeclano Dep.1
0 - 2
Granada II[D2-7] 
-1/40-1
-22:59FT
[A1-6]Pontevedra
3 - 0
Coruxo[A1-8] 
-3/42-0
-22:59FT
[D2-5]Real Betis B
4 - 0
Linares Deportivo[D2-2] 
+01-0
-22:59FT
[D2-1]UCAM Murcia
1 - 1
Murcia[D2-6] 
-1/41-0
-22:59FT
[A2-4]Marino de Luanco
0 - 0
Sporting Gijon B[A2-9] 
-1/40-0
-22:59FT
[D2-10]Lorca Deportiva1
0 - 4
Sevilla B[D2-3] 
+00-1
-22:59FT
[B2-6]UD Mutilvera
0 - 1
Ebro[B2-2] 
-1/20-0
-22:59FT
[B1-5]Arenas de Guecho1
0 - 1
Amorebieta[B1-1] 
+1/40-0
-22:59FT
[A1-9]CF Salmantino
2 - 1
Salamanca[A1-2] 
-1/40-1
-22:59FT
[E2-3]Don Benito
2 - 1
Socuellamos[E2-9] 
+01-1
-22:59FT
[E2-1]Badajoz
1 - 0
Merida[E2-8] 
-1/21-0
-22:59FT
[D2-8]Ejido
0 - 1
Cordoba[D2-4] 
+1/40-1
-22:59FT
[B2-4]SD Logrones
0 - 4
Tudelano[B2-3] 
+00-3
NGA22:59FT
[4]Lok. Moscow
3 - 1
PFC Sochi[5] 
-1/41-0
BLRA22:59FT
[2]Bate Borisov
3 - 0
FK Slutsk[13] 
-21-0
BIHA22:59FT
[4]Zrinjski
1 - 2
FK Tuzla City[6] 
1-1
GEOA22:59FT
[3]Dinamo Tbilisi
4 - 3
Saburtalo[4] 
2-2
HUNA22:59FT
[1]Ferencvaros
5 - 2
Paksi[6] 
-1 1/21-1
MNEA22:59FT
[5]FK Podgorica
0 - 3
Decic Tuzi[2] 
0-2
TNKA22:59FT
[3]Fenerbahce
1 - 2
Genclerbirligi[21] 
-1 1/21-1
TNKB22:59FT
[9]Bursaspor
3 - 1
Osmanlispor[17] 
-1/41-1
AUTA22:59FT
[11]SV Ried
0 - 3
Lask[3] 
+1 1/20-1
-22:59FT
[4]Sturm Graz
2 - 1
Austria Wien[8] 
-1/20-0
-22:59FT
[9]St.Polten
0 - 1
SCR Altach[10] 
+00-0
-22:59FT
[5]Wolfsberger AC
3 - 5
Wattens[6] 
-1/21-3
-22:59FT
[2]Rapid Wien
4 - 0
Hartberg[7] 
-1 1/41-0
PHA23:05FT
[4]Monaco
0 - 0
Lille[1] 
-1/40-0
CROA23:05FT
[6]Sibenik
0 - 4
NK Osijek[2] 
+3/40-1
TBN323:15FT
[E1-9]UD Poblense
1 - 1
Atl. Baleares[E1-5] 
+00-0
ANHA23:30FT
[10]Arsenal
2 - 1
Tottenham[7] 
+01-1
TBN323:30FT
[D1-5]Atl. Sanluqueno
2 - 1
Cadiz B[D1-7] 
+01-0
-23:30FT
[A1-3]Zamora CF
1 - 1
Compostela[A1-5] 
-1/40-1
ITA323:30FT
[B-15]Pesaro
1 - 3
Sambenedettese[B-8] 
+01-3
-23:30FT
[A-15]Piacenza
1 - 0
Alessandria[A-5] 
+1/41-0
POLA23:30FT
[7]Lech Poznan
0 - 0
Piast Gliwice[9] 
-1/40-0
CYPA23:30FT
[6]Olympiakos Nic.
2 - 0
Anorthosis[4] 
+1 1/41-0
TBN300:00FT
[B1-10]Barakaldo
3 - 1
Athletic Bilbao B[B1-2] 
+1/42-1
-00:00FT
[C1-6]Cornella
2 - 0
Badalona[C1-5] 
-1/41-0
-00:00FT
[E1-3]Real Madrid B
3 - 1
Atletico Madrid B[E1-7] 
-11-1
ITA00:00FT
[17]Cagliari
1 - 3
Juventus[3] 
+10-3
DUA00:00FT
[8]Stuttgart
2 - 0
Hoffenheim[11] 
+01-0
GREA00:00FT
[14]Larissa
1 - 3
Olympiakos[1] 
+1 1/40-1
-00:00FT
[9]Apollon Smirnis
1 - 0
Panetolikos[12] 
-1/40-0
-00:00FT
[11]Lamia FC
0 - 0
Atromitos[10] 
+00-0
-00:00FT
[7]Volos NFC1
1 - 0
AEK Athens[3] 
+3/41-0
-00:00FT
[6]Asteras Tripolis
0 - 1
Pas Giannina[8] 
-1/40-0
-00:00FT
[5]Panathinaikos
2 - 1
PAOK[4] 
+1/21-0
-00:00FT
[2]Aris Salonica
1 - 0
OFI Creta[13] 
-11-0
DENA00:00FT
[4]Kobenhavn
0 - 0
Midtjylland[2] 
+00-0
TBNB00:15FT
[10]Tenerife
2 - 0
Albacete[22] 
-3/40-0
TBNA00:30FT
[19]Eibar
1 - 3
Villarreal[7] 
+1/40-2
TBN300:30FT
[B1-4]Real Sociedad B
2 - 0
Portugalete[B1-7] 
-3/42-0
-00:30FT
[C1-9]L'Hospitalet1
1 - 2
AE Prat[C1-7] 
-1/40-0
BDNA00:30FT
[6]Vitoria Guimaraes1
2 - 4
Gil Vicente[13] 
-1/21-3
CZEA00:30FT
[15]Mlada Boleslav
0 - 3
Slavia Praha[1] 
+10-2
UKRA00:30FT
[7]PFK Aleksandriya
2 - 0
Olimpik Donetsk[8] 
-1/21-0
BIHA01:00FT
[2]Siroki Brijeg1
1 - 0
Sarajevo[1] 
0-0
ISRA01:00FT
[4]Maccabi P.Tikva
0 - 0
Hap. Beer Sheva[7] 
+00-0
ECUA01:00FT
[6]Mushuc Runa
4 - 2
Manta FC[13] 
-3/42-0
MEXA01:00FT
[4]Toluca1
0 - 2
Pachuca[17] 
+00-0
HUNA01:15FT
[2]Puskas Akademia
1 - 0
MOL Fehervar FC[3] 
+1/40-0
ISRA01:15FT
[8]Beitar Jerusalem
2 - 1
Hapoel Kfar Saba[13] 
-1/21-1
SLOA01:30FT
[5]Koper
1 - 1
CM Celje[8] 
-1/41-0
BRARJ01:30FT
[2]Portuguesa/RJ
0 - 1
Volta Redonda/RJ[1] 1
+00-0
COLB01:30FT
[11]Fortaleza
3 - 1
Orsomarso[5] 
-3/41-1
ISRA01:45FT
[14]Bnei Yehuda
0 - 2
Maccabi Haifa[2] 
+1 1/40-0
BIB02:00FT
[8]Club Brugge II
0 - 1
RFC Seraing[2] 
+10-0
BRAMG02:00FT
[3]Cruzeiro/MG
1 - 0
Athletic Club/MG[5] 
-10-0
BRASP02:00FT
[C-4]Palmeiras/SP
2 - 0
Ferroviaria/SP[B-2] 
-10-0
BLVA02:00FT
[13]Always Ready
5 - 0
San Jose[11] 
-42-0
ANHA02:15FT
[2]Man Utd4
1 - 0
West Ham Utd[5] 
-3/40-0
TBNB02:30FT
[13]Real Oviedo1
1 - 3
Leganes[4] 
+00-1
URUA02:30FT
[1]Liverpool P. (URU)
3 - 2
CA River Plate (URU)[8] 
-1/42-1
ITA02:45FT
[2]AC Milan11
0 - 1
Napoli[5] 3
+00-0
BIC02:45FT
Anderlecht
1 - 2
Genk
-1/40-1
RMNA02:45FT
[2]CFR Cluj
4 - 0
CSMS Politehnica Iasi[16] 
-1 3/42-0
TBNA03:00FT
[4]Sevilla
1 - 0
Real Betis[6] 
-1/21-0
PHA03:00FT
[2]PSG2
1 - 2
Nantes[18] 2
-1 3/41-0
BDNA03:00FT
[2]Porto
2 - 0
Pacos Ferreira[5] 
-1 1/40-0
COLB03:15FT
[16]Real San Andres
0 - 3
Real Cartagena[12] 
0-1
-03:30FT
[1]Atletico Huila
1 - 0
Union Magdalena[3] 
-1/21-0
ECUA03:30FT
[12]9 de Octubre
2 - 0
Olmedo[16] 
-11-0
ARGA04:00FT
[B-6]Boca Juniors1
1 - 1
River Plate[A-7] 
+01-0
BRARJ04:00FT
[3]Flamengo/RJ
0 - 1
Fluminense/RJ[9] 
+1/40-0
COLB04:00FT
[7]Cortulua
0 - 2
Llaneros FC[14] 
-1/20-1
CRCA04:00FT
[B-2]Jicaral Sercoba
0 - 0
Dep. Saprissa[B-1] 
+1/20-0
BLVA04:15FT
[3]The Strongest
5 - 2
Oriente Petrolero[9] 
-2 1/42-1
COLB04:30FT
[4]Leones FC
0 - 2
Dep.Quindio[8] 
+00-1
URUA04:45FT
[15]Cerro Largo
1 - 0
CA Progreso[9] 
-1/40-0
BRASP05:00FT
[C-2]Bragantino/SP
2 - 1
Santo Andre/SP[A-2] 
-1 1/41-0
-05:00FT
[D-4]Sao Caetano/SP
0 - 1
Corinthians/SP[A-1] 
+1 1/40-1
CRCA05:00FT
[A-6]Perez Zeledon
1 - 1
Santos Guapiles[A-2] 
+1/41-1
COLA05:35FT
[15]Rionegro Aguilas
0 - 2
Inde.Medellin[8] 
+00-2
PARA06:00FT
[7]Sportivo Luqueno
4 - 2
Olimpia Asuncion[3] 
+1/20-2
KAZA16:00Hoãn
[10]Ordabasy
vs
FK Kyzylzhar[9] 
-
ESTA18:00Hoãn
[7]Tulevik Viljandi
vs
Paide Linname.[5] 
-
-18:00Hoãn
[6]Trans Narva
vs
Vaprus Parnu[8] 
-
ITA318:30Hoãn
[A-6]Juventus U23
vs
Pergolettese[A-12] 
-
DUB19:30Hoãn
[8]Hannover 96
vs
Wurzburger[18] 
-
ESTA20:00Hoãn
[3]Flora Tallinn
vs
Nomme Kalju[4] 
-
MLTA20:00Hoãn
[13]Zejtun
vs
Hamrun Spartans[1] 
-
CZEA20:00Hoãn
[9]Sigma Olomouc
vs
Slovacko[5] 
-
CZEB20:30Hoãn
[13]Taborsko
vs
MFK Chrudim[3] 
-
ITA321:00Hoãn
[C-17]Paganese
vs
Palermo[C-10] 
-
-21:00Hoãn
[B-20]Ravenna
vs
Cesena[B-6] 
-
LUXA22:00Hoãn
[1]Dudelange
vs
Mondorf-les.[15] 
-
-22:00Hoãn
[4]Wiltz
vs
Differdange[5] 
-
-22:00Hoãn
[10]Progres Niedercorn
vs
Fola Esch[2] 
-
-22:00Hoãn
[9]Racing Union
vs
Hostert[12] 
-
-22:00Hoãn
[16]RM Hamm Benfica
vs
Victoria Rosport[6] 
-
-22:00Hoãn
[7]UNA Strassen
vs
Etzella Ettelbruc[14] 
-
-22:00Hoãn
[13]UT Petange
vs
Swift Hesperange[3] 
-
-22:00Hoãn
[8]Jeunesse Esch
vs
Rodange 91[11] 
-
FINC22:30Hoãn
[F-2]RoPS Rovaniemi
vs
HIFK[A-2] 
-
TBN323:00Hoãn
[A1-7]Racing Ferrol
vs
Guijuelo[A1-10] 
-
MLTA00:00Hoãn
[15]Lija Athletic
vs
Sliema Wanderers[5] 
-
PARA03:45Hoãn
[6]Guarani CA
vs
Guairena FC[5] 
-
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.. All rights reserved |
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo